Kết quả FK Bumprom vs FC Molodechno, 20h00 ngày 02/06
Kết quả FK Bumprom vs FC Molodechno
Đối đầu FK Bumprom vs FC Molodechno
Phong độ FK Bumprom gần đây
Phong độ FC Molodechno gần đây
-
Chủ nhật, Ngày 02/06/202420:00
-
FK Bumprom 12FC Molodechno 41
- Kết quả bóng đá hôm nay
- Kết quả bóng đá hôm qua
- Thông tin trận đấu FK Bumprom vs FC Molodechno
-
Sân vận động:
Thời tiết và Nhiệt độ trên sân: - - Tỷ số hiệp 1: 1 - 0
Hạng nhất Belarus 2024 » vòng 9
-
FK Bumprom vs FC Molodechno: Diễn biến chính
-
4'0-0German Kutkovich
-
16'Artem Zhevnerenko (Assist:Artem Miroevski)1-0
-
35'1-0Sino Absamadov
-
51'Eduard Simonchik (Assist:Daniil Kovalev)2-0
-
61'2-0Igor Monich
-
69'2-1Kirill Goncharik (Assist:German Kutkovich)
-
76'2-1Artem Dylevski
-
90'Vladislav Zernaev2-1
- BXH Hạng nhất Belarus
- BXH bóng đá Belarus mới nhất
-
FK Bumprom vs FC Molodechno: Số liệu thống kê
-
FK BumpromFC Molodechno
-
7Phạt góc8
-
-
3Phạt góc (Hiệp 1)1
-
-
1Thẻ vàng4
-
-
9Tổng cú sút8
-
-
6Sút trúng cầu môn4
-
-
3Sút ra ngoài4
-
-
60Pha tấn công65
-
-
35Tấn công nguy hiểm43
-
BXH Hạng nhất Belarus 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FC Molodechno | 13 | 10 | 2 | 1 | 28 | 9 | 19 | 32 | T B T T T H |
2 | Niva Dolbizno | 13 | 8 | 4 | 1 | 33 | 14 | 19 | 28 | T H T T T H |
3 | FC Belshina Babruisk | 13 | 8 | 2 | 3 | 27 | 18 | 9 | 26 | H T B H T T |
4 | Volna Pinsk | 14 | 8 | 2 | 4 | 26 | 19 | 7 | 26 | H B T B T T |
5 | FK Lida | 14 | 7 | 3 | 4 | 18 | 15 | 3 | 24 | T T T B H B |
6 | BATE-2 Borisov | 13 | 6 | 4 | 3 | 18 | 15 | 3 | 22 | H H H B T B |
7 | Dnepr Rohachev | 13 | 6 | 3 | 4 | 25 | 15 | 10 | 21 | H B T B T B |
8 | Dinamo-2 Minsk | 13 | 6 | 2 | 5 | 17 | 13 | 4 | 20 | H T B B T T |
9 | Ostrowitz | 13 | 5 | 4 | 4 | 18 | 17 | 1 | 19 | T T H H T B |
10 | FK Orsha | 13 | 3 | 7 | 3 | 16 | 17 | -1 | 16 | H H H T T H |
11 | FK Bumprom | 13 | 4 | 3 | 6 | 21 | 15 | 6 | 15 | B T H T B H |
12 | FC Baranovichi | 13 | 4 | 2 | 7 | 10 | 24 | -14 | 14 | T B T B B T |
13 | Lokomotiv Gomel | 13 | 2 | 7 | 4 | 15 | 17 | -2 | 13 | H B H B T H |
14 | Shakhter Soligorsk II | 14 | 3 | 3 | 8 | 17 | 27 | -10 | 12 | T T B B H B |
15 | Torpedo-2 Zhodino | 13 | 3 | 3 | 7 | 17 | 31 | -14 | 12 | B T B B B H |
16 | Belarus U17 | 14 | 4 | 0 | 10 | 15 | 29 | -14 | 12 | B B T B B T |
17 | Kommunalnik Slonim | 13 | 2 | 4 | 7 | 14 | 23 | -9 | 10 | B B H T B H |
18 | Energetik-BGU Minsk | 13 | 1 | 3 | 9 | 11 | 28 | -17 | 6 | B B B B B H |
Upgrade Team
Upgrade Play-offs