Ostrowitz: tin tức, thông tin website facebook
CLB Ostrowitz: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Ostrowitz |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Anh |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng nhất Belarus |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Ostrowitz mới nhất
-
30/06 21:00Volna PinskOstrowitz3 - 1Vòng 13
-
22/06 21:00OstrowitzTorpedo-2 Zhodino1 - 0Vòng 12
-
15/06 21:00FC Belshina BabruiskOstrowitz1 - 0Vòng 11
-
09/06 21:001 OstrowitzFK Bumprom0 - 0Vòng 10
-
01/06 20:00Belarus U17Ostrowitz1 - 3Vòng 9
-
25/05 17:00OstrowitzKommunalnik Slonim2 - 2Vòng 8
-
17/05 22:00FK OrshaOstrowitz1 - 0Vòng 7
-
11/05 22:00OstrowitzFK Lida0 - 1Vòng 6
-
03/05 22:59Dinamo-2 MinskOstrowitz 11 - 0Vòng 5
-
28/04 20:00OstrowitzLokomotiv Gomel0 - 1Vòng 4
Lịch thi đấu Ostrowitz sắp tới
-
07/07 20:00OstrowitzNiva Dolbizno? - ?Vòng 14
-
20/07 20:00Dnepr RohachevOstrowitz? - ?Vòng 15
-
27/07 20:00OstrowitzFC Baranovichi? - ?Vòng 16
-
31/07 20:00FC MolodechnoOstrowitz? - ?Vòng 17
-
04/08 20:00Energetik-BGU MinskOstrowitz? - ?Vòng 18
-
10/08 20:00Shakhter Soligorsk IIOstrowitz? - ?Vòng 19
-
17/08 20:00OstrowitzBATE-2 Borisov? - ?Vòng 20
-
24/08 20:00Lokomotiv GomelOstrowitz? - ?Vòng 21
-
31/08 20:00OstrowitzDinamo-2 Minsk? - ?Vòng 22
-
07/09 20:00FK LidaOstrowitz? - ?Vòng 23
BXH Hạng nhất Belarus mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FC Molodechno | 13 | 10 | 2 | 1 | 28 | 9 | 19 | 32 | T B T T T H |
2 | Niva Dolbizno | 13 | 8 | 4 | 1 | 33 | 14 | 19 | 28 | T H T T T H |
3 | FC Belshina Babruisk | 13 | 8 | 2 | 3 | 27 | 18 | 9 | 26 | H T B H T T |
4 | Volna Pinsk | 14 | 8 | 2 | 4 | 26 | 19 | 7 | 26 | H B T B T T |
5 | FK Lida | 14 | 7 | 3 | 4 | 18 | 15 | 3 | 24 | T T T B H B |
6 | BATE-2 Borisov | 13 | 6 | 4 | 3 | 18 | 15 | 3 | 22 | H H H B T B |
7 | Dnepr Rohachev | 13 | 6 | 3 | 4 | 25 | 15 | 10 | 21 | H B T B T B |
8 | Dinamo-2 Minsk | 13 | 6 | 2 | 5 | 17 | 13 | 4 | 20 | H T B B T T |
9 | Ostrowitz | 13 | 5 | 4 | 4 | 18 | 17 | 1 | 19 | T T H H T B |
10 | FK Orsha | 13 | 3 | 7 | 3 | 16 | 17 | -1 | 16 | H H H T T H |
11 | FK Bumprom | 13 | 4 | 3 | 6 | 21 | 15 | 6 | 15 | B T H T B H |
12 | FC Baranovichi | 13 | 4 | 2 | 7 | 10 | 24 | -14 | 14 | T B T B B T |
13 | Lokomotiv Gomel | 13 | 2 | 7 | 4 | 15 | 17 | -2 | 13 | H B H B T H |
14 | Shakhter Soligorsk II | 14 | 3 | 3 | 8 | 17 | 27 | -10 | 12 | T T B B H B |
15 | Torpedo-2 Zhodino | 13 | 3 | 3 | 7 | 17 | 31 | -14 | 12 | B T B B B H |
16 | Belarus U17 | 14 | 4 | 0 | 10 | 15 | 29 | -14 | 12 | B B T B B T |
17 | Kommunalnik Slonim | 13 | 2 | 4 | 7 | 14 | 23 | -9 | 10 | B B H T B H |
18 | Energetik-BGU Minsk | 13 | 1 | 3 | 9 | 11 | 28 | -17 | 6 | B B B B B H |
Upgrade Team
Upgrade Play-offs