Suduva: tin tức, thông tin website facebook
CLB Suduva: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Suduva |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | 1968 |
Bóng đá quốc gia nào? | Anh |
Giải bóng đá VĐQG | VĐQG Lítva |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | P. Armino Str. 27 4520 Marijampole |
Sân vận động | Marijampoles Suduvos |
Sức chứa sân vận động | 2,000 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV Dovydas Lastauskas |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | http://www.fksuduva.lt |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Suduva mới nhất
-
26/06 22:001 SuduvaFK Panevezys0 - 1Vòng 20
-
23/06 22:00FK Zalgiris VilniusSuduva1 - 0Vòng 19
-
20/06 00:00SuduvaKauno Zalgiris1 - 1Vòng 18
-
15/06 20:00Hegelmann LitauenSuduva1 - 2Vòng 17
-
01/06 21:00SuduvaBanga Gargzdai0 - 0Vòng 16
-
24/05 22:591 SuduvaTransINVEST Vilnius0 - 1Vòng 15
-
17/05 22:59DFK Dainava AlytusSuduva0 - 0Vòng 14
-
11/05 21:00SuduvaDziugas Telsiai0 - 0Vòng 13
-
21/05 22:00SiauliaiSuduva1 - 1
-
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [7-6]
-
07/05 21:30FK MinijaSuduva1 - 0
-
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [3-5]
Lịch thi đấu Suduva sắp tới
-
30/06 22:25Dziugas TelsiaiSuduva? - ?Vòng 21
-
07/07 22:25SuduvaDFK Dainava Alytus? - ?Vòng 22
-
20/07 21:00TransINVEST VilniusSuduva? - ?Vòng 23
-
28/07 22:25SuduvaSiauliai? - ?Vòng 24
-
02/08 22:30Banga GargzdaiSuduva? - ?Vòng 25
-
10/08 22:00SuduvaHegelmann Litauen? - ?Vòng 26
-
17/08 20:00Kauno ZalgirisSuduva? - ?Vòng 27
-
25/08 22:25SuduvaFK Zalgiris Vilnius? - ?Vòng 28
-
31/08 22:00FK PanevezysSuduva? - ?Vòng 29
-
14/09 22:59SuduvaDziugas Telsiai? - ?Vòng 30
BXH VĐQG Lítva mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FK Zalgiris Vilnius | 20 | 15 | 4 | 1 | 45 | 15 | 30 | 49 | T T T T T T |
2 | Hegelmann Litauen | 19 | 9 | 6 | 4 | 29 | 22 | 7 | 33 | T T T T B H |
3 | Kauno Zalgiris | 20 | 9 | 4 | 7 | 25 | 20 | 5 | 31 | H T H H T T |
4 | Dziugas Telsiai | 19 | 7 | 5 | 7 | 18 | 25 | -7 | 26 | B B H B B B |
5 | DFK Dainava Alytus | 20 | 6 | 6 | 8 | 16 | 19 | -3 | 24 | T B H H B T |
6 | Banga Gargzdai | 19 | 5 | 8 | 6 | 18 | 21 | -3 | 23 | H B B T H B |
7 | Siauliai | 20 | 4 | 9 | 7 | 19 | 24 | -5 | 21 | B B H H H H |
8 | FK Panevezys | 19 | 5 | 6 | 8 | 15 | 20 | -5 | 21 | H T B B T T |
9 | Suduva | 20 | 5 | 5 | 10 | 16 | 24 | -8 | 20 | B T B H B B |
10 | TransINVEST Vilnius | 20 | 6 | 1 | 13 | 19 | 30 | -11 | 19 | T B B T T B |
UEFA qualifying
UEFA ECL qualifying