Floreat Athena: tin tức, thông tin website facebook
CLB Floreat Athena: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Floreat Athena |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | 1952 |
Bóng đá quốc gia nào? | Australia |
Giải bóng đá VĐQG | Tây Úc |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | 41 Britannia Road, Mount Hawthorn, WA 6014 |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Floreat Athena mới nhất
-
29/06 14:00Floreat AthenaWestern Knights2 - 0Vòng 14
-
22/06 14:001 Floreat AthenaPerth Glory (Youth)0 - 0Vòng 13
-
15/06 14:00Floreat AthenaPerth RedStar2 - 2Vòng 12
-
08/06 14:001 Floreat AthenaFremantle City1 - 1Vòng 11
-
01/06 14:00Bayswater CityFloreat Athena0 - 0Vòng 10
-
25/05 14:00Floreat AthenaOlympic Kingsway SC0 - 1Vòng 9
-
18/05 14:00Armadale SCFloreat Athena 12 - 0Vòng 8
-
04/05 14:00Floreat AthenaBalcatta FC1 - 0Vòng 7
-
20/04 14:10Floreat AthenaStirling Macedonia0 - 0Vòng 6
-
27/04 13:30Western KnightsFloreat Athena2 - 2
Lịch thi đấu Floreat Athena sắp tới
-
11/10 18:15Floreat AthenaPerth SC? - ?
-
05/07 18:00Perth SCFloreat Athena? - ?Vòng 15
-
13/07 14:00Floreat AthenaInglewood United? - ?Vòng 16
-
20/07 16:00Stirling MacedoniaFloreat Athena? - ?Vòng 17
-
27/07 14:00Balcatta FCFloreat Athena? - ?Vòng 18
-
10/08 14:00Floreat AthenaArmadale SC? - ?Vòng 19
-
17/02 17:30Armadale SCFloreat Athena? - ?B
-
26/02 19:30Floreat AthenaBayswater City? - ?B
-
21/02 18:00Floreat AthenaBalcatta FC? - ?
BXH Tây Úc mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Olympic Kingsway SC | 14 | 10 | 2 | 2 | 37 | 19 | 18 | 32 | T T T T T B |
2 | Perth RedStar | 14 | 10 | 2 | 2 | 29 | 15 | 14 | 32 | T T T T T T |
3 | Fremantle City | 14 | 9 | 1 | 4 | 32 | 22 | 10 | 28 | T T T B B T |
4 | Stirling Macedonia | 14 | 8 | 0 | 6 | 22 | 23 | -1 | 24 | T B T B T T |
5 | Floreat Athena | 14 | 6 | 2 | 6 | 27 | 21 | 6 | 20 | B H B B B T |
6 | Bayswater City | 14 | 5 | 5 | 4 | 29 | 25 | 4 | 20 | T H T H B B |
7 | Western Knights | 14 | 5 | 4 | 5 | 23 | 23 | 0 | 19 | B T B B H B |
8 | Armadale SC | 14 | 4 | 5 | 5 | 29 | 24 | 5 | 17 | B T B H T B |
9 | Balcatta FC | 14 | 4 | 2 | 8 | 18 | 26 | -8 | 14 | T B B T B T |
10 | Perth SC | 14 | 3 | 3 | 8 | 26 | 37 | -11 | 12 | B B H T B B |
11 | Perth Glory (Youth) | 14 | 3 | 3 | 8 | 24 | 39 | -15 | 12 | B B H B T B |
12 | Inglewood United | 14 | 2 | 1 | 11 | 15 | 37 | -22 | 7 | B B B T H T |
Title Play-offs
Relegation Play-offs