Lokomotiv Gomel: tin tức, thông tin website facebook
CLB Lokomotiv Gomel: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Lokomotiv Gomel |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Belarus |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng nhất Belarus |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Lokomotiv Gomel mới nhất
-
22/06 20:00Lokomotiv GomelBelarus U171 - 1Vòng 12
-
14/06 21:001 Kommunalnik SlonimLokomotiv Gomel 10 - 0Vòng 11
-
09/06 19:00Lokomotiv GomelFK Orsha1 - 1Vòng 10
-
02/06 18:00FK LidaLokomotiv Gomel1 - 0Vòng 9
-
24/05 22:00Lokomotiv GomelDinamo-2 Minsk1 - 1Vòng 8
-
19/05 19:00Lokomotiv GomelEnergetik-BGU Minsk0 - 1Vòng 7
-
12/05 18:00BATE-2 BorisovLokomotiv Gomel1 - 1Vòng 6
-
03/05 20:00Lokomotiv GomelShakhter Soligorsk II1 - 1Vòng 5
-
28/04 20:00OstrowitzLokomotiv Gomel0 - 1Vòng 4
-
18/06 21:00Lokomotiv GomelFK Isloch Minsk0 - 2
Lịch thi đấu Lokomotiv Gomel sắp tới
-
29/06 22:00FK BumpromLokomotiv Gomel? - ?Vòng 13
-
06/07 20:00Lokomotiv GomelFC Belshina Babruisk? - ?Vòng 14
-
20/07 20:00Torpedo-2 ZhodinoLokomotiv Gomel? - ?Vòng 15
-
27/07 20:00Lokomotiv GomelVolna Pinsk? - ?Vòng 16
-
31/07 20:00Niva DolbiznoLokomotiv Gomel? - ?Vòng 17
-
04/08 20:00Dnepr RohachevLokomotiv Gomel? - ?Vòng 18
-
10/08 20:00Lokomotiv GomelFC Baranovichi? - ?Vòng 19
-
17/08 20:00FC MolodechnoLokomotiv Gomel? - ?Vòng 20
-
24/08 20:00Lokomotiv GomelOstrowitz? - ?Vòng 21
-
31/08 20:00Shakhter Soligorsk IILokomotiv Gomel? - ?Vòng 22
BXH Hạng nhất Belarus mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FC Molodechno | 12 | 10 | 1 | 1 | 28 | 9 | 19 | 31 | T T B T T T |
2 | Niva Dolbizno | 12 | 8 | 3 | 1 | 33 | 14 | 19 | 27 | T T H T T T |
3 | FC Belshina Babruisk | 12 | 7 | 2 | 3 | 26 | 18 | 8 | 23 | B H T B H T |
4 | FK Lida | 12 | 7 | 2 | 3 | 15 | 11 | 4 | 23 | B H T T T B |
5 | BATE-2 Borisov | 12 | 6 | 4 | 2 | 18 | 14 | 4 | 22 | T H H H B T |
6 | Dnepr Rohachev | 12 | 6 | 3 | 3 | 24 | 13 | 11 | 21 | T H B T B T |
7 | Dinamo-2 Minsk | 13 | 6 | 2 | 5 | 17 | 13 | 4 | 20 | H T B B T T |
8 | Volna Pinsk | 12 | 6 | 2 | 4 | 19 | 16 | 3 | 20 | H T H B T B |
9 | Ostrowitz | 12 | 5 | 4 | 3 | 16 | 14 | 2 | 19 | H T T H H T |
10 | FK Orsha | 12 | 3 | 6 | 3 | 14 | 15 | -1 | 15 | H H H H T T |
11 | FK Bumprom | 12 | 4 | 2 | 6 | 21 | 15 | 6 | 14 | B B T H T B |
12 | Lokomotiv Gomel | 12 | 2 | 6 | 4 | 15 | 17 | -2 | 12 | H H B H B T |
13 | Shakhter Soligorsk II | 12 | 3 | 2 | 7 | 15 | 22 | -7 | 11 | T H T T B B |
14 | Torpedo-2 Zhodino | 12 | 3 | 2 | 7 | 16 | 30 | -14 | 11 | H B T B B B |
15 | FC Baranovichi | 12 | 3 | 2 | 7 | 8 | 23 | -15 | 11 | B T B T B B |
16 | Kommunalnik Slonim | 12 | 2 | 3 | 7 | 12 | 21 | -9 | 9 | B B B H T B |
17 | Belarus U17 | 13 | 3 | 0 | 10 | 13 | 28 | -15 | 9 | B B B T B B |
18 | Energetik-BGU Minsk | 12 | 1 | 2 | 9 | 9 | 26 | -17 | 5 | H B B B B B |
Upgrade Team
Upgrade Play-offs