Amkar Perm: tin tức, thông tin website facebook
CLB Amkar Perm: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Amkar Perm |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | 1993 |
Bóng đá quốc gia nào? | Nga |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng nhất Nga |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | Futbol'nyy klub «Amkar» Perm' Vladislav Nikolaevich SHELGUNOV ul. Kuybysheva, 95 614010 Perm' Russia |
Sân vận động | Zvezda Stadium |
Sức chứa sân vận động | 20,000 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | http://www.amkar.ru/ |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Amkar Perm mới nhất
-
22/06 20:00Amkar PermAkron Togliatti B1 - 0Vòng 11
-
15/06 15:00FK Ural-2Amkar Perm0 - 1Vòng 10
-
08/06 21:00Amkar PermDynamo Kirov0 - 0Vòng 9
-
01/06 17:00Amkar PermRubin Kazan B1 - 0Vòng 8
-
25/05 17:00Amkar PermKrylia Sovetov II1 - 0Vòng 7
-
18/05 19:00Uralets Nizhny TagilAmkar Perm0 - 1Vòng 6
-
11/05 19:00FC Nizhny Novgorod IIAmkar Perm0 - 1Vòng 5
-
03/05 20:00Amkar PermDinamo Barnaul3 - 0Vòng 4
-
27/04 19:00Nosta NovotroitskAmkar Perm0 - 3Vòng 3
-
19/04 20:301 Amkar PermSokol Kazan 10 - 1Vòng 2
Lịch thi đấu Amkar Perm sắp tới
-
29/06 20:00FK Orenburg-2Amkar Perm? - ?Vòng 12
-
06/07 21:00Amkar PermFC Lada Togliatti? - ?Vòng 13
-
27/07 21:00Sokol KazanAmkar Perm? - ?Vòng 14
-
03/08 21:00Amkar PermNosta Novotroitsk? - ?Vòng 15
-
10/08 21:00Dinamo BarnaulAmkar Perm? - ?Vòng 16
-
17/08 21:00Amkar PermFC Nizhny Novgorod II? - ?Vòng 17
-
24/08 21:00Amkar PermUralets Nizhny Tagil? - ?Vòng 18
-
31/08 21:00Krylia Sovetov IIAmkar Perm? - ?Vòng 19
-
07/09 21:00Rubin Kazan BAmkar Perm? - ?Vòng 8
-
14/09 21:00Dynamo KirovAmkar Perm? - ?Vòng 21
BXH Hạng nhất Nga mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FC Ufa | 18 | 9 | 6 | 3 | 26 | 9 | 17 | 33 | T H T H T H |
2 | FK Chayka Pesch | 18 | 8 | 7 | 3 | 25 | 17 | 8 | 31 | T H T B T T |
3 | Sibir-M Novosibirsk | 18 | 6 | 9 | 3 | 18 | 13 | 5 | 27 | H H T H B B |
4 | Chelyabinsk | 18 | 6 | 7 | 5 | 23 | 19 | 4 | 25 | H T T B H T |
5 | Rotor Volgograd | 18 | 7 | 4 | 7 | 20 | 20 | 0 | 25 | H B B B T H |
6 | Veles | 18 | 7 | 4 | 7 | 15 | 16 | -1 | 25 | T T B H T T |
7 | FK Krasnodar 2 | 18 | 5 | 6 | 7 | 15 | 24 | -9 | 21 | H H B T B B |
8 | Rodina Moskva II | 18 | 5 | 5 | 8 | 25 | 23 | 2 | 20 | B T B H B B |
9 | FC Murom | 18 | 5 | 5 | 8 | 20 | 27 | -7 | 20 | B B T T H B |
10 | Metallurg Lipetsk | 18 | 3 | 5 | 10 | 9 | 28 | -19 | 14 | B B H B B T |