FK Forte Taganrog: tin tức, thông tin website facebook
CLB FK Forte Taganrog: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | FK Forte Taganrog |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Nga |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng nhất Nga |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả FK Forte Taganrog mới nhất
-
24/06 21:00Legion DynamoFK Forte Taganrog0 - 0Vòng 15
-
18/06 21:001 FK Forte TaganrogSpartak Nalchik2 - 0Vòng 14
-
12/06 21:00FK BiologFK Forte Taganrog 20 - 2Vòng 13
-
06/06 21:30FK Forte TaganrogFC Sevastopol3 - 1Vòng 12
-
31/05 20:30FK Pobeda JuniorFK Forte Taganrog0 - 2Vòng 11
-
26/05 21:00FK Forte TaganrogStavropolye-20090 - 1Vòng 10
-
22/05 20:00FK Forte TaganrogFK Angusht Nazran2 - 1Vòng 1
-
18/05 21:00FK Kuban KholdingFK Forte Taganrog0 - 0Vòng 9
-
11/05 20:00FK Forte TaganrogFK Astrakhan 10 - 0Vòng 8
-
04/05 21:00FK Rostov-2FK Forte Taganrog1 - 1Vòng 7
Lịch thi đấu FK Forte Taganrog sắp tới
-
30/06 21:00FK Forte TaganrogNart Cherkessk? - ?Vòng 16
-
06/07 21:00Druzhba MaykopFK Forte Taganrog? - ?Vòng 17
-
27/07 21:00FK Forte TaganrogAlania-d Vladikavkaz? - ?Vòng 18
-
03/08 21:00Rubin YaltaFK Forte Taganrog? - ?Vòng 19
-
10/08 21:00FK Forte TaganrogStroitel Kamensk-Shakhtinsky? - ?Vòng 20
-
24/08 21:00Dinamo Makhachkala BFK Forte Taganrog? - ?Vòng 22
-
31/08 21:00FK Forte TaganrogFK Rostov-2? - ?Vòng 23
-
07/09 21:00FK AstrakhanFK Forte Taganrog? - ?Vòng 24
-
14/09 21:00FK Forte TaganrogFK Kuban Kholding? - ?Vòng 25
-
21/09 21:00Stavropolye-2009FK Forte Taganrog? - ?Vòng 26
BXH Hạng nhất Nga mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FC Ufa | 18 | 9 | 6 | 3 | 26 | 9 | 17 | 33 | T H T H T H |
2 | FK Chayka Pesch | 18 | 8 | 7 | 3 | 25 | 17 | 8 | 31 | T H T B T T |
3 | Sibir-M Novosibirsk | 18 | 6 | 9 | 3 | 18 | 13 | 5 | 27 | H H T H B B |
4 | Chelyabinsk | 18 | 6 | 7 | 5 | 23 | 19 | 4 | 25 | H T T B H T |
5 | Rotor Volgograd | 18 | 7 | 4 | 7 | 20 | 20 | 0 | 25 | H B B B T H |
6 | Veles | 18 | 7 | 4 | 7 | 15 | 16 | -1 | 25 | T T B H T T |
7 | FK Krasnodar 2 | 18 | 5 | 6 | 7 | 15 | 24 | -9 | 21 | H H B T B B |
8 | Rodina Moskva II | 18 | 5 | 5 | 8 | 25 | 23 | 2 | 20 | B T B H B B |
9 | FC Murom | 18 | 5 | 5 | 8 | 20 | 27 | -7 | 20 | B B T T H B |
10 | Metallurg Lipetsk | 18 | 3 | 5 | 10 | 9 | 28 | -19 | 14 | B B H B B T |