Kết quả Shakhter Soligorsk II hôm nay, KQ Shakhter Soligorsk II mới nhất
Kết quả Shakhter Soligorsk II mới nhất hôm nay
-
05/07 21:00Shakhter Soligorsk IIVolna Pinsk1 - 1Vòng 14
-
30/06 20:00Torpedo-2 ZhodinoShakhter Soligorsk II1 - 0Vòng 13
-
22/06 22:00Shakhter Soligorsk IIFC Belshina Babruisk1 - 3Vòng 12
-
15/06 20:00FK BumpromShakhter Soligorsk II1 - 0Vòng 11
-
08/06 22:00Shakhter Soligorsk IIBelarus U172 - 0Vòng 10
-
02/06 19:00Kommunalnik SlonimShakhter Soligorsk II0 - 1Vòng 9
-
25/05 20:00Shakhter Soligorsk IIFK Orsha0 - 0Vòng 8
-
18/05 20:00FK LidaShakhter Soligorsk II1 - 1Vòng 7
-
10/05 20:00Shakhter Soligorsk IIDinamo-2 Minsk1 - 1Vòng 6
-
03/05 20:00Lokomotiv GomelShakhter Soligorsk II1 - 1Vòng 5
Kết quả Shakhter Soligorsk II mới nhất: THEO GIẢI ĐẤU
-
05/07 21:00Shakhter Soligorsk IIVolna Pinsk1 - 1Vòng 14
-
30/06 20:00Torpedo-2 ZhodinoShakhter Soligorsk II1 - 0Vòng 13
-
22/06 22:00Shakhter Soligorsk IIFC Belshina Babruisk1 - 3Vòng 12
-
15/06 20:00FK BumpromShakhter Soligorsk II1 - 0Vòng 11
-
08/06 22:00Shakhter Soligorsk IIBelarus U172 - 0Vòng 10
-
02/06 19:00Kommunalnik SlonimShakhter Soligorsk II0 - 1Vòng 9
-
25/05 20:00Shakhter Soligorsk IIFK Orsha0 - 0Vòng 8
-
18/05 20:00FK LidaShakhter Soligorsk II1 - 1Vòng 7
-
10/05 20:00Shakhter Soligorsk IIDinamo-2 Minsk1 - 1Vòng 6
-
03/05 20:00Lokomotiv GomelShakhter Soligorsk II1 - 1Vòng 5
- Kết quả Shakhter Soligorsk II mới nhất ở giải Hạng nhất Belarus
BXH Hạng nhất Belarus mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FC Molodechno | 13 | 10 | 2 | 1 | 28 | 9 | 19 | 32 | T B T T T H |
2 | Niva Dolbizno | 13 | 8 | 4 | 1 | 33 | 14 | 19 | 28 | T H T T T H |
3 | FC Belshina Babruisk | 13 | 8 | 2 | 3 | 27 | 18 | 9 | 26 | H T B H T T |
4 | Volna Pinsk | 14 | 8 | 2 | 4 | 26 | 19 | 7 | 26 | H B T B T T |
5 | FK Lida | 14 | 7 | 3 | 4 | 18 | 15 | 3 | 24 | T T T B H B |
6 | BATE-2 Borisov | 13 | 6 | 4 | 3 | 18 | 15 | 3 | 22 | H H H B T B |
7 | Dnepr Rohachev | 13 | 6 | 3 | 4 | 25 | 15 | 10 | 21 | H B T B T B |
8 | Dinamo-2 Minsk | 13 | 6 | 2 | 5 | 17 | 13 | 4 | 20 | H T B B T T |
9 | Ostrowitz | 13 | 5 | 4 | 4 | 18 | 17 | 1 | 19 | T T H H T B |
10 | FK Orsha | 13 | 3 | 7 | 3 | 16 | 17 | -1 | 16 | H H H T T H |
11 | FK Bumprom | 13 | 4 | 3 | 6 | 21 | 15 | 6 | 15 | B T H T B H |
12 | FC Baranovichi | 13 | 4 | 2 | 7 | 10 | 24 | -14 | 14 | T B T B B T |
13 | Lokomotiv Gomel | 13 | 2 | 7 | 4 | 15 | 17 | -2 | 13 | H B H B T H |
14 | Shakhter Soligorsk II | 14 | 3 | 3 | 8 | 17 | 27 | -10 | 12 | T T B B H B |
15 | Torpedo-2 Zhodino | 13 | 3 | 3 | 7 | 17 | 31 | -14 | 12 | B T B B B H |
16 | Belarus U17 | 14 | 4 | 0 | 10 | 15 | 29 | -14 | 12 | B B T B B T |
17 | Kommunalnik Slonim | 13 | 2 | 4 | 7 | 14 | 23 | -9 | 10 | B B H T B H |
18 | Energetik-BGU Minsk | 13 | 1 | 3 | 9 | 11 | 28 | -17 | 6 | B B B B B H |
Upgrade Team
Upgrade Play-offs