Lịch thi đấu Suduva hôm nay, LTĐ Suduva mới nhất
Lịch thi đấu Suduva mới nhất hôm nay
-
30/06 22:25Dziugas TelsiaiSuduva? - ?Vòng 21
-
07/07 22:25SuduvaDFK Dainava Alytus? - ?Vòng 22
-
20/07 21:00TransINVEST VilniusSuduva? - ?Vòng 23
-
28/07 22:25SuduvaSiauliai? - ?Vòng 24
-
02/08 22:30Banga GargzdaiSuduva? - ?Vòng 25
-
10/08 22:00SuduvaHegelmann Litauen? - ?Vòng 26
-
17/08 20:00Kauno ZalgirisSuduva? - ?Vòng 27
-
25/08 22:25SuduvaFK Zalgiris Vilnius? - ?Vòng 28
-
31/08 22:00FK PanevezysSuduva? - ?Vòng 29
-
14/09 22:59SuduvaDziugas Telsiai? - ?Vòng 30
-
20/09 22:59DFK Dainava AlytusSuduva? - ?Vòng 31
-
06/10 22:25SuduvaTransINVEST Vilnius? - ?Vòng 32
-
20/10 20:00SiauliaiSuduva? - ?Vòng 33
-
27/10 21:00SuduvaBanga Gargzdai? - ?Vòng 34
-
02/11 20:00Hegelmann LitauenSuduva? - ?Vòng 35
-
10/11 23:25SuduvaKauno Zalgiris? - ?Vòng 36
Lịch thi đấu Suduva mới nhất: THEO GIẢI ĐẤU
-
30/06 22:25Dziugas TelsiaiSuduva? - ?Vòng 21
-
07/07 22:25SuduvaDFK Dainava Alytus? - ?Vòng 22
-
20/07 21:00TransINVEST VilniusSuduva? - ?Vòng 23
-
28/07 22:25SuduvaSiauliai? - ?Vòng 24
-
02/08 22:30Banga GargzdaiSuduva? - ?Vòng 25
-
10/08 22:00SuduvaHegelmann Litauen? - ?Vòng 26
-
17/08 20:00Kauno ZalgirisSuduva? - ?Vòng 27
-
25/08 22:25SuduvaFK Zalgiris Vilnius? - ?Vòng 28
-
31/08 22:00FK PanevezysSuduva? - ?Vòng 29
-
14/09 22:59SuduvaDziugas Telsiai? - ?Vòng 30
-
20/09 22:59DFK Dainava AlytusSuduva? - ?Vòng 31
-
06/10 22:25SuduvaTransINVEST Vilnius? - ?Vòng 32
-
20/10 20:00SiauliaiSuduva? - ?Vòng 33
-
27/10 21:00SuduvaBanga Gargzdai? - ?Vòng 34
-
02/11 20:00Hegelmann LitauenSuduva? - ?Vòng 35
-
10/11 23:25SuduvaKauno Zalgiris? - ?Vòng 36
- Lịch thi đấu Suduva mới nhất ở giải VĐQG Lítva
BXH VĐQG Lítva mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FK Zalgiris Vilnius | 20 | 15 | 4 | 1 | 45 | 15 | 30 | 49 | T T T T T T |
2 | Hegelmann Litauen | 19 | 9 | 6 | 4 | 29 | 22 | 7 | 33 | T T T T B H |
3 | Kauno Zalgiris | 20 | 9 | 4 | 7 | 25 | 20 | 5 | 31 | H T H H T T |
4 | Dziugas Telsiai | 19 | 7 | 5 | 7 | 18 | 25 | -7 | 26 | B B H B B B |
5 | DFK Dainava Alytus | 20 | 6 | 6 | 8 | 16 | 19 | -3 | 24 | T B H H B T |
6 | Banga Gargzdai | 19 | 5 | 8 | 6 | 18 | 21 | -3 | 23 | H B B T H B |
7 | Siauliai | 20 | 4 | 9 | 7 | 19 | 24 | -5 | 21 | B B H H H H |
8 | FK Panevezys | 19 | 5 | 6 | 8 | 15 | 20 | -5 | 21 | H T B B T T |
9 | Suduva | 20 | 5 | 5 | 10 | 16 | 24 | -8 | 20 | B T B H B B |
10 | TransINVEST Vilnius | 20 | 6 | 1 | 13 | 19 | 30 | -11 | 19 | T B B T T B |
UEFA qualifying
UEFA ECL qualifying