x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
Thống kê bàn thắng/đội bóng Cúp Quốc Gia Slovakia 2023-2024
Thống kê bàn thắng/đội bóng Cúp Quốc Gia Slovakia mùa 2023-2024
BXH chung
BXH sân nhà
BXH sân khách
1
MFK Kezmarok
1
0
0
0
0
0
1
2
Lotnik Koscielec
1
0
0
1
0
0
0
3
MFK Roznava
1
0
0
0
0
0
2
4
Michalovce
1
0
1
1
1
1
1
5
Slovan Brvniste
1
0
1
1
0
0
0
6
TJ Partizan Domaniza
1
0
0
0
0
0
1
7
OFK Tovarniky
2
1
0
0
0
0
1
8
Junior Kanianka
1
0
0
0
0
0
1
9
Besenova
1
0
0
0
1
0
0
10
Stara Lubovna
3
1
0
1
0
0
1
11
Jesenske
2
0
0
0
0
1
1
12
Slovenska Lupca
1
0
0
0
0
1
0
13
Partizan Bardejov
1
0
0
0
0
2
0
14
Spisska Nova Ves
1
0
1
0
0
1
2
15
Horne Saliby
2
0
0
0
0
1
1
16
Dunajska Streda
1
2
1
1
0
0
1
17
Blavi Emest
2
0
0
0
0
0
2
18
MFK Skalica
1
0
1
0
2
1
1
19
KFC Komarno
4
2
0
0
1
0
1
20
Sport Podbrezova
1
2
1
2
0
0
2
21
Spartak Trnava
1
1
0
1
3
1
2
22
TJ Slovan Vistuk
2
0
0
0
1
1
0
23
PSC Pezinok
1
0
0
0
0
1
0
24
Bacuch
1
0
0
0
0
1
0
25
Sokol Medzibrod
2
0
0
1
1
0
1
26
FC II.Rakoczi Ferenc Borsa
1
0
0
0
0
0
1
27
Slavoj Trebisov
2
1
0
1
1
0
1
28
Novohrad Lucenec
1
0
0
1
0
0
1
29
FK Pohronie
1
0
0
0
0
2
1
30
Zlate Moravce
1
1
0
1
1
1
0
31
Dunajska Luzna
1
0
0
0
0
0
1
32
SKF Sered
1
1
0
1
0
1
0
33
TJ Spartak Kvasov
1
0
0
0
1
0
0
34
Slovan Bratislava
2
1
0
2
0
2
0
35
MSK Zilina
4
1
0
1
1
0
1
36
TJD Pribelce
1
0
0
0
0
1
0
37
RSC Hamsik Academy
1
1
1
0
0
1
0
38
SK Badin
1
0
0
0
0
0
1
39
FK Podkonice
1
0
0
0
1
0
1
40
MSK Puchov
1
0
0
0
0
1
0
41
Jawornik malkoff
2
0
0
0
1
1
1
42
Druzstevnik Perin
1
0
0
0
0
0
1
43
Dukla Banska Bystrica
3
0
1
1
0
0
1
44
STK Samorin
1
0
1
1
0
0
1
45
FK Kosice
1
1
0
0
2
0
0
46
MFK Stara Tura
2
0
0
0
1
0
1
47
Opatova nad Vahom
1
0
0
0
0
0
1
48
TJ Druzstevnik Besenov
2
0
0
0
0
2
0
49
OFK Malzenice
1
1
0
0
0
1
1
50
Lokomotiv Devinska
3
0
0
0
1
1
1
51
Trencin
3
0
0
1
1
1
0
52
FK Koseca
1
0
0
0
0
1
0
53
Piestany
1
0
0
1
0
1
1
54
SK Zavod
1
0
0
0
0
0
1
55
FC Rohoznik
3
0
0
1
1
0
1
56
OFK Ludanice
1
0
0
0
0
0
1
57
FK Belusa
1
0
0
0
0
3
0
58
MFK Ruzomberok
4
1
1
1
1
3
1
59
Tatran LM
3
1
1
0
0
1
0
60
SK Bab
2
1
0
0
0
0
1
61
SK Soporna
1
0
0
0
0
1
0
62
Tvrdosin
1
0
0
0
0
1
0
63
FK Sloga 1934 Vinica
1
0
0
0
0
1
0
64
Sokol Dolna Zdana
1
0
1
0
0
0
0
65
FK Nove Zamky
2
0
2
0
0
1
0
66
Poprad
3
1
0
0
1
1
0
67
TJ Spartak Myjava
4
1
1
0
1
1
0
68
SK Lab
1
0
0
0
0
0
1
69
MFK Rusovce
1
1
0
0
0
1
0
70
SK Bela
1
0
0
0
1
0
1
71
Fomat Martin
1
2
0
0
1
0
1
72
SK Surany
1
0
0
0
0
0
1
73
OSK Fintice
1
0
0
0
0
0
1
74
Spisske Podhradie
1
0
1
0
2
0
0
75
Lipany
4
0
0
2
1
2
2
76
SK Nova Dedinka
2
0
0
1
0
0
1
77
SK Vrakuna Bratislava
1
0
0
0
0
1
0
78
SK Svodin
1
0
0
0
0
0
1
79
MSO Sturovo
2
0
0
0
1
1
0
80
Galanta
2
0
0
1
0
0
2
81
Druzstevnik Mala Ida
1
0
0
0
0
1
0
82
MFK Vranov nad Topou
1
0
0
0
1
1
0
83
TJ Sokol Zubrohlava
2
0
0
0
0
1
1
84
Dolny Kubin
1
0
0
0
1
0
0
85
TJ Visnove
2
0
0
0
0
1
1
86
OSK Rosina
2
0
1
0
0
0
1
87
Tj Ofc GabciKovo
1
0
0
0
0
1
0
88
Trencianske Stankovce
2
0
0
1
0
0
1
89
FC Banik Prievidza
1
1
0
0
0
1
0
90
Povazska Bystrica
1
1
1
0
0
1
0
91
Slovan Sabinov
1
0
0
0
0
0
1
92
Rimavska Sobota
2
1
0
0
1
0
0
93
Tatran Cierny Balog
1
0
0
0
0
0
1
94
TJ Banik Stiavnicke Bane
2
0
0
0
0
1
1
95
FTC Filakovo
1
0
0
0
0
0
1
96
Gelnica
1
0
0
0
0
0
1
97
Nacina Ves
1
0
0
0
0
0
1
98
Druzstevnik Siladice
2
0
0
0
1
0
1
99
Slovan Zbehy
1
0
0
0
1
0
0
100
TJ Tatran Oravske Vesele
1
1
0
0
0
0
1
101
Tomasov
2
0
0
0
0
2
0
102
SK Bernolakovo
1
0
0
0
0
1
0
103
Raca Bratislava
1
1
0
0
0
0
1
104
Horna Krupa
1
0
0
0
0
0
1
105
Druzstevnik Trstice
1
0
0
0
0
1
0
106
Slovan Duslo Sala
1
0
0
0
0
1
0
107
Iskra Hnusta
1
0
0
1
0
1
0
108
Oravan
1
0
0
0
0
0
1
109
Namestovo
1
0
0
0
0
1
0
110
Tatran Uhrovec
1
0
0
0
0
1
0
111
TJ Druzstevnik Bitarova
1
0
0
0
0
1
1
112
Jednota Malinec
1
0
0
0
0
1
0
113
Partizan Osrblie
1
0
0
0
1
0
0
114
Spartak Sastin Straze
1
0
0
0
0
0
1
115
OK castkovce
1
1
0
0
0
1
0
116
MFK Vrbove
1
0
0
0
0
0
1
117
TJ Tatran Chlebnice
1
0
0
0
1
0
0
118
TJ Spartak Radostka
1
0
1
0
0
0
0
119
FC Slovan Casta
1
0
0
0
0
0
1
120
FC Artmedia Petrzalka
2
1
0
1
0
0
0
121
Kmetovo
1
0
0
0
0
1
0
122
TJ Druzstevnik Blatnica
1
0
0
0
0
1
0
123
Humenne
1
0
0
0
1
0
0
124
Sokol Stary Tekov
1
0
0
0
1
0
0
125
Banik Lehota Pod Vtacnikom
1
0
0
1
0
1
0
126
Lokomotiva Devinska Nova Ves
1
0
0
0
0
0
1
127
Slovan Tomasovce
1
0
0
0
0
1
0
128
Malacky
1
0
0
0
0
0
1
129
Spissky Stiavnik
2
0
0
0
1
0
1
130
Kysucke Nove Mesto
1
0
0
0
0
0
1
131
MSK Tisovec
1
0
0
0
0
0
1
132
Slovan Bystricka
1
0
0
0
0
0
1
133
Povazska Sokol
1
0
0
0
0
1
0
134
MFK Snina
2
1
0
0
0
2
0
135
Jamnik
1
0
0
0
1
0
0
136
salkova
1
0
0
0
0
0
1
137
MFK Spartak Medzev
1
0
0
0
0
1
0
138
Tatran Presov
2
0
0
1
0
0
1
139
Slovan Dubovce
1
0
0
0
0
1
0
140
RENOP Liptovska Tepla
1
0
0
0
0
1
0
141
FK Brezno
1
0
0
0
0
0
1
142
SK Svaty Jur
1
0
0
0
0
0
1
143
Fatran Varin
1
0
0
0
0
1
0
144
Tatran Jablonica
1
0
0
0
0
0
1
145
Dynamo Diviaky
1
0
0
0
0
0
1
146
Lokomotiva Kosice
2
0
0
0
0
2
0
147
Slavia TU Kosice
1
0
0
0
0
1
0
148
TJ Rovinka
1
0
0
0
0
1
0
149
Rudnany
1
0
0
0
0
1
0
150
TeslaStropkov
2
0
0
0
1
1
0
151
Boleraz
1
0
0
0
0
0
1
152
TJ Banik Kalinovo
2
0
0
1
1
0
0
153
TJ Salka
1
0
0
0
0
1
0
154
FK GECA
1
0
0
0
0
0
1
Thống kê bàn thắng/đội bóng giải Cúp Quốc Gia Slovakia mùa 2023-2024 (sân nhà)
1
MFK Kezmarok
1
0
0
0
0
0
1
2
Lotnik Koscielec
0
0
0
0
0
0
0
3
MFK Roznava
1
0
0
0
0
0
1
4
Michalovce
1
0
0
0
0
0
1
5
Slovan Brvniste
1
0
0
1
0
0
0
6
TJ Partizan Domaniza
0
0
0
0
0
0
0
7
OFK Tovarniky
2
1
0
0
0
0
1
8
Junior Kanianka
0
0
0
0
0
0
0
9
Besenova
1
0
0
0
1
0
0
10
Stara Lubovna
0
0
0
0
0
0
0
11
Jesenske
2
0
0
0
0
1
1
12
Slovenska Lupca
0
0
0
0
0
0
0
13
Partizan Bardejov
1
0
0
0
0
1
0
14
Spisska Nova Ves
1
0
0
0
0
0
1
15
Horne Saliby
2
0
0
0
0
1
1
16
Dunajska Streda
1
0
0
0
0
0
1
17
Blavi Emest
2
0
0
0
0
0
2
18
MFK Skalica
1
0
0
0
1
0
0
19
KFC Komarno
0
0
0
0
0
0
0
20
Sport Podbrezova
1
0
0
0
0
0
1
21
Spartak Trnava
1
0
0
0
0
1
0
22
TJ Slovan Vistuk
2
0
0
0
1
1
0
23
PSC Pezinok
0
0
0
0
0
0
0
24
Bacuch
1
0
0
0
0
1
0
25
Sokol Medzibrod
2
0
0
0
1
0
1
26
FC II.Rakoczi Ferenc Borsa
1
0
0
0
0
0
1
27
Slavoj Trebisov
2
0
0
1
0
0
1
28
Novohrad Lucenec
1
0
0
0
0
0
1
29
FK Pohronie
1
0
0
0
0
1
0
30
Zlate Moravce
1
0
0
0
0
1
0
31
Dunajska Luzna
1
0
0
0
0
0
1
32
SKF Sered
1
0
0
0
0
1
0
33
TJ Spartak Kvasov
1
0
0
0
1
0
0
34
Slovan Bratislava
2
0
0
0
0
2
0
35
MSK Zilina
0
0
0
0
0
0
0
36
TJD Pribelce
1
0
0
0
0
1
0
37
RSC Hamsik Academy
1
0
0
0
0
1
0
38
SK Badin
1
0
0
0
0
0
1
39
FK Podkonice
1
0
0
0
0
0
1
40
MSK Puchov
0
0
0
0
0
0
0
41
Jawornik malkoff
2
0
0
0
1
0
1
42
Druzstevnik Perin
1
0
0
0
0
0
1
43
Dukla Banska Bystrica
0
0
0
0
0
0
0
44
STK Samorin
1
0
0
0
0
0
1
45
FK Kosice
1
0
0
0
1
0
0
46
MFK Stara Tura
2
0
0
0
1
0
1
47
Opatova nad Vahom
0
0
0
0
0
0
0
48
TJ Druzstevnik Besenov
2
0
0
0
0
2
0
49
OFK Malzenice
1
0
0
0
0
1
0
50
Lokomotiv Devinska
3
0
0
0
1
1
1
51
Trencin
0
0
0
0
0
0
0
52
FK Koseca
1
0
0
0
0
1
0
53
Piestany
1
0
0
0
0
0
1
54
SK Zavod
1
0
0
0
0
0
1
55
FC Rohoznik
0
0
0
0
0
0
0
56
OFK Ludanice
1
0
0
0
0
0
1
57
FK Belusa
1
0
0
0
0
1
0
58
MFK Ruzomberok
4
0
0
0
1
2
1
59
Tatran LM
0
0
0
0
0
0
0
60
SK Bab
2
1
0
0
0
0
1
61
SK Soporna
0
0
0
0
0
0
0
62
Tvrdosin
1
0
0
0
0
1
0
63
FK Sloga 1934 Vinica
1
0
0
0
0
1
0
64
Sokol Dolna Zdana
0
0
0
0
0
0
0
65
FK Nove Zamky
2
0
1
0
0
1
0
66
Poprad
3
1
0
0
1
1
0
67
TJ Spartak Myjava
0
0
0
0
0
0
0
68
SK Lab
1
0
0
0
0
0
1
69
MFK Rusovce
1
0
0
0
0
1
0
70
SK Bela
1
0
0
0
0
0
1
71
Fomat Martin
1
0
0
0
0
0
1
72
SK Surany
1
0
0
0
0
0
1
73
OSK Fintice
1
0
0
0
0
0
1
74
Spisske Podhradie
1
0
0
0
1
0
0
75
Lipany
4
0
0
1
0
1
2
76
SK Nova Dedinka
2
0
0
1
0
0
1
77
SK Vrakuna Bratislava
0
0
0
0
0
0
0
78
SK Svodin
1
0
0
0
0
0
1
79
MSO Sturovo
0
0
0
0
0
0
0
80
Galanta
2
0
0
1
0
0
1
81
Druzstevnik Mala Ida
1
0
0
0
0
1
0
82
MFK Vranov nad Topou
1
0
0
0
0
1
0
83
TJ Sokol Zubrohlava
2
0
0
0
0
1
1
84
Dolny Kubin
0
0
0
0
0
0
0
85
TJ Visnove
2
0
0
0
0
1
1
86
OSK Rosina
0
0
0
0
0
0
0
87
Tj Ofc GabciKovo
1
0
0
0
0
1
0
88
Trencianske Stankovce
0
0
0
0
0
0
0
89
FC Banik Prievidza
1
0
0
0
0
1
0
90
Povazska Bystrica
1
0
0
0
0
1
0
91
Slovan Sabinov
1
0
0
0
0
0
1
92
Rimavska Sobota
0
0
0
0
0
0
0
93
Tatran Cierny Balog
1
0
0
0
0
0
1
94
TJ Banik Stiavnicke Bane
2
0
0
0
0
1
1
95
FTC Filakovo
0
0
0
0
0
0
0
96
Gelnica
1
0
0
0
0
0
1
97
Nacina Ves
1
0
0
0
0
0
1
98
Druzstevnik Siladice
2
0
0
0
1
0
1
99
Slovan Zbehy
0
0
0
0
0
0
0
100
TJ Tatran Oravske Vesele
1
0
0
0
0
0
1
101
Tomasov
2
0
0
0
0
2
0
102
SK Bernolakovo
1
0
0
0
0
1
0
103
Raca Bratislava
1
0
0
0
0
0
1
104
Horna Krupa
1
0
0
0
0
0
1
105
Druzstevnik Trstice
1
0
0
0
0
1
0
106
Slovan Duslo Sala
0
0
0
0
0
0
0
107
Iskra Hnusta
1
0
0
0
0
1
0
108
Oravan
1
0
0
0
0
0
1
109
Namestovo
0
0
0
0
0
0
0
110
Tatran Uhrovec
1
0
0
0
0
1
0
111
TJ Druzstevnik Bitarova
1
0
0
0
0
0
1
112
Jednota Malinec
1
0
0
0
0
1
0
113
Partizan Osrblie
1
0
0
0
1
0
0
114
Spartak Sastin Straze
1
0
0
0
0
0
1
115
OK castkovce
1
0
0
0
0
1
0
116
MFK Vrbove
1
0
0
0
0
0
1
117
TJ Tatran Chlebnice
1
0
0
0
1
0
0
118
TJ Spartak Radostka
0
0
0
0
0
0
0
119
FC Slovan Casta
1
0
0
0
0
0
1
120
FC Artmedia Petrzalka
0
0
0
0
0
0
0
121
Kmetovo
1
0
0
0
0
1
0
122
TJ Druzstevnik Blatnica
1
0
0
0
0
1
0
123
Humenne
0
0
0
0
0
0
0
124
Sokol Stary Tekov
1
0
0
0
1
0
0
125
Banik Lehota Pod Vtacnikom
1
0
0
0
0
1
0
126
Lokomotiva Devinska Nova Ves
1
0
0
0
0
0
1
127
Slovan Tomasovce
1
0
0
0
0
1
0
128
Malacky
0
0
0
0
0
0
0
129
Spissky Stiavnik
2
0
0
0
1
0
1
130
Kysucke Nove Mesto
1
0
0
0
0
0
1
131
MSK Tisovec
1
0
0
0
0
0
1
132
Slovan Bystricka
1
0
0
0
0
0
1
133
Povazska Sokol
1
0
0
0
0
1
0
134
MFK Snina
2
0
0
0
0
2
0
135
Jamnik
0
0
0
0
0
0
0
136
salkova
1
0
0
0
0
0
1
137
MFK Spartak Medzev
1
0
0
0
0
1
0
138
Tatran Presov
0
0
0
0
0
0
0
139
Slovan Dubovce
1
0
0
0
0
1
0
140
RENOP Liptovska Tepla
1
0
0
0
0
1
0
141
FK Brezno
1
0
0
0
0
0
1
142
SK Svaty Jur
1
0
0
0
0
0
1
143
Fatran Varin
1
0
0
0
0
1
0
144
Tatran Jablonica
1
0
0
0
0
0
1
145
Dynamo Diviaky
1
0
0
0
0
0
1
146
Lokomotiva Kosice
2
0
0
0
0
2
0
147
Slavia TU Kosice
0
0
0
0
0
0
0
148
TJ Rovinka
0
0
0
0
0
0
0
149
Rudnany
1
0
0
0
0
1
0
150
TeslaStropkov
0
0
0
0
0
0
0
151
Boleraz
1
0
0
0
0
0
1
152
TJ Banik Kalinovo
0
0
0
0
0
0
0
153
TJ Salka
1
0
0
0
0
1
0
154
FK GECA
1
0
0
0
0
0
1
Thống kê bàn thắng/đội bóng giải Cúp Quốc Gia Slovakia mùa 2023-2024 (sân khách)
1
MFK Kezmarok
0
0
0
0
0
0
0
2
Lotnik Koscielec
1
0
0
1
0
0
0
3
MFK Roznava
1
0
0
0
0
0
1
4
Michalovce
4
0
1
1
1
1
0
5
Slovan Brvniste
1
0
1
0
0
0
0
6
TJ Partizan Domaniza
1
0
0
0
0
0
1
7
OFK Tovarniky
0
0
0
0
0
0
0
8
Junior Kanianka
1
0
0
0
0
0
1
9
Besenova
0
0
0
0
0
0
0
10
Stara Lubovna
3
1
0
1
0
0
1
11
Jesenske
0
0
0
0
0
0
0
12
Slovenska Lupca
1
0
0
0
0
1
0
13
Partizan Bardejov
1
0
0
0
0
1
0
14
Spisska Nova Ves
3
0
1
0
0
1
1
15
Horne Saliby
0
0
0
0
0
0
0
16
Dunajska Streda
4
2
1
1
0
0
0
17
Blavi Emest
0
0
0
0
0
0
0
18
MFK Skalica
4
0
1
0
1
1
1
19
KFC Komarno
4
2
0
0
1
0
1
20
Sport Podbrezova
6
2
1
2
0
0
1
21
Spartak Trnava
7
1
0
1
3
0
2
22
TJ Slovan Vistuk
0
0
0
0
0
0
0
23
PSC Pezinok
1
0
0
0
0
1
0
24
Bacuch
0
0
0
0
0
0
0
25
Sokol Medzibrod
1
0
0
1
0
0
0
26
FC II.Rakoczi Ferenc Borsa
0
0
0
0
0
0
0
27
Slavoj Trebisov
2
1
0
0
1
0
0
28
Novohrad Lucenec
1
0
0
1
0
0
0
29
FK Pohronie
2
0
0
0
0
1
1
30
Zlate Moravce
3
1
0
1
1
0
0
31
Dunajska Luzna
0
0
0
0
0
0
0
32
SKF Sered
2
1
0
1
0
0
0
33
TJ Spartak Kvasov
0
0
0
0
0
0
0
34
Slovan Bratislava
3
1
0
2
0
0
0
35
MSK Zilina
4
1
0
1
1
0
1
36
TJD Pribelce
0
0
0
0
0
0
0
37
RSC Hamsik Academy
2
1
1
0
0
0
0
38
SK Badin
0
0
0
0
0
0
0
39
FK Podkonice
1
0
0
0
1
0
0
40
MSK Puchov
1
0
0
0
0
1
0
41
Jawornik malkoff
1
0
0
0
0
1
0
42
Druzstevnik Perin
0
0
0
0
0
0
0
43
Dukla Banska Bystrica
3
0
1
1
0
0
1
44
STK Samorin
2
0
1
1
0
0
0
45
FK Kosice
2
1
0
0
1
0
0
46
MFK Stara Tura
0
0
0
0
0
0
0
47
Opatova nad Vahom
1
0
0
0
0
0
1
48
TJ Druzstevnik Besenov
0
0
0
0
0
0
0
49
OFK Malzenice
2
1
0
0
0
0
1
50
Lokomotiv Devinska
0
0
0
0
0
0
0
51
Trencin
3
0
0
1
1
1
0
52
FK Koseca
0
0
0
0
0
0
0
53
Piestany
2
0
0
1
0
1
0
54
SK Zavod
0
0
0
0
0
0
0
55
FC Rohoznik
3
0
0
1
1
0
1
56
OFK Ludanice
0
0
0
0
0
0
0
57
FK Belusa
2
0
0
0
0
2
0
58
MFK Ruzomberok
4
1
1
1
0
1
0
59
Tatran LM
3
1
1
0
0
1
0
60
SK Bab
0
0
0
0
0
0
0
61
SK Soporna
1
0
0
0
0
1
0
62
Tvrdosin
0
0
0
0
0
0
0
63
FK Sloga 1934 Vinica
0
0
0
0
0
0
0
64
Sokol Dolna Zdana
1
0
1
0
0
0
0
65
FK Nove Zamky
1
0
1
0
0
0
0
66
Poprad
0
0
0
0
0
0
0
67
TJ Spartak Myjava
4
1
1
0
1
1
0
68
SK Lab
0
0
0
0
0
0
0
69
MFK Rusovce
1
1
0
0
0
0
0
70
SK Bela
1
0
0
0
1
0
0
71
Fomat Martin
3
2
0
0
1
0
0
72
SK Surany
0
0
0
0
0
0
0
73
OSK Fintice
0
0
0
0
0
0
0
74
Spisske Podhradie
2
0
1
0
1
0
0
75
Lipany
3
0
0
1
1
1
0
76
SK Nova Dedinka
0
0
0
0
0
0
0
77
SK Vrakuna Bratislava
1
0
0
0
0
1
0
78
SK Svodin
0
0
0
0
0
0
0
79
MSO Sturovo
2
0
0
0
1
1
0
80
Galanta
1
0
0
0
0
0
1
81
Druzstevnik Mala Ida
0
0
0
0
0
0
0
82
MFK Vranov nad Topou
1
0
0
0
1
0
0
83
TJ Sokol Zubrohlava
0
0
0
0
0
0
0
84
Dolny Kubin
1
0
0
0
1
0
0
85
TJ Visnove
0
0
0
0
0
0
0
86
OSK Rosina
2
0
1
0
0
0
1
87
Tj Ofc GabciKovo
0
0
0
0
0
0
0
88
Trencianske Stankovce
2
0
0
1
0
0
1
89
FC Banik Prievidza
1
1
0
0
0
0
0
90
Povazska Bystrica
2
1
1
0
0
0
0
91
Slovan Sabinov
0
0
0
0
0
0
0
92
Rimavska Sobota
2
1
0
0
1
0
0
93
Tatran Cierny Balog
0
0
0
0
0
0
0
94
TJ Banik Stiavnicke Bane
0
0
0
0
0
0
0
95
FTC Filakovo
1
0
0
0
0
0
1
96
Gelnica
0
0
0
0
0
0
0
97
Nacina Ves
0
0
0
0
0
0
0
98
Druzstevnik Siladice
0
0
0
0
0
0
0
99
Slovan Zbehy
1
0
0
0
1
0
0
100
TJ Tatran Oravske Vesele
1
1
0
0
0
0
0
101
Tomasov
0
0
0
0
0
0
0
102
SK Bernolakovo
0
0
0
0
0
0
0
103
Raca Bratislava
1
1
0
0
0
0
0
104
Horna Krupa
0
0
0
0
0
0
0
105
Druzstevnik Trstice
0
0
0
0
0
0
0
106
Slovan Duslo Sala
1
0
0
0
0
1
0
107
Iskra Hnusta
1
0
0
1
0
0
0
108
Oravan
0
0
0
0
0
0
0
109
Namestovo
1
0
0
0
0
1
0
110
Tatran Uhrovec
0
0
0
0
0
0
0
111
TJ Druzstevnik Bitarova
1
0
0
0
0
1
0
112
Jednota Malinec
0
0
0
0
0
0
0
113
Partizan Osrblie
0
0
0
0
0
0
0
114
Spartak Sastin Straze
0
0
0
0
0
0
0
115
OK castkovce
1
1
0
0
0
0
0
116
MFK Vrbove
0
0
0
0
0
0
0
117
TJ Tatran Chlebnice
0
0
0
0
0
0
0
118
TJ Spartak Radostka
1
0
1
0
0
0
0
119
FC Slovan Casta
0
0
0
0
0
0
0
120
FC Artmedia Petrzalka
2
1
0
1
0
0
0
121
Kmetovo
0
0
0
0
0
0
0
122
TJ Druzstevnik Blatnica
0
0
0
0
0
0
0
123
Humenne
1
0
0
0
1
0
0
124
Sokol Stary Tekov
0
0
0
0
0
0
0
125
Banik Lehota Pod Vtacnikom
1
0
0
1
0
0
0
126
Lokomotiva Devinska Nova Ves
0
0
0
0
0
0
0
127
Slovan Tomasovce
0
0
0
0
0
0
0
128
Malacky
1
0
0
0
0
0
1
129
Spissky Stiavnik
0
0
0
0
0
0
0
130
Kysucke Nove Mesto
0
0
0
0
0
0
0
131
MSK Tisovec
0
0
0
0
0
0
0
132
Slovan Bystricka
0
0
0
0
0
0
0
133
Povazska Sokol
0
0
0
0
0
0
0
134
MFK Snina
1
1
0
0
0
0
0
135
Jamnik
1
0
0
0
1
0
0
136
salkova
0
0
0
0
0
0
0
137
MFK Spartak Medzev
0
0
0
0
0
0
0
138
Tatran Presov
2
0
0
1
0
0
1
139
Slovan Dubovce
0
0
0
0
0
0
0
140
RENOP Liptovska Tepla
0
0
0
0
0
0
0
141
FK Brezno
0
0
0
0
0
0
0
142
SK Svaty Jur
0
0
0
0
0
0
0
143
Fatran Varin
0
0
0
0
0
0
0
144
Tatran Jablonica
0
0
0
0
0
0
0
145
Dynamo Diviaky
0
0
0
0
0
0
0
146
Lokomotiva Kosice
0
0
0
0
0
0
0
147
Slavia TU Kosice
1
0
0
0
0
1
0
148
TJ Rovinka
1
0
0
0
0
1
0
149
Rudnany
0
0
0
0
0
0
0
150
TeslaStropkov
2
0
0
0
1
1
0
151
Boleraz
0
0
0
0
0
0
0
152
TJ Banik Kalinovo
2
0
0
1
1
0
0
153
TJ Salka
0
0
0
0
0
0
0
154
FK GECA
0
0
0
0
0
0
0
Cập nhật: 29/06/2024 18:48
Tên giải đấu
Cúp Quốc Gia Slovakia
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Slovakia Cup
Ảnh / Logo
KEONAO.NET
Mùa giải hiện tại
2023-2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
0
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)